-
| การสื่อสาร | อักขระ |
| ช่วงการทำงาน | 10 เมตร |
| วิทยุ Liak: | 2.4 GHz บลูทู ธ 4.0 แก้ว |
| ความจุแบทเทอรี่ | 1500 mAh (แบตเตอรี่ลิเธียม) |
| เวลาในการชาร์จ | 4.5 ชั่วโมง |
| อายุการใช้งานของการชาร์จเต็ม | 6 ชม. (sltuation การอ่านต่อเนื่อง) 12 ชม. (สถานการณ์การอ่านด้วยตนเอง) มากกว่า 15 วัน (เวลาสแตนด์บาย) |
| โหมดการสื่อสาร | โหมดอ่านเวลา / โหมดสินค้าคงคลัง / โหมด Cacha |
| อินเตอร์เฟซ | แป้นพิมพ์ USB HID |
| ความต้องการแรงดันไฟฟ้า | DC 5V±10% |
| การบริโภคในปัจจุบัน | สูงสุด: 120 mA |
| เซ็นเซอร์ภาพถ่าย | เซ็นเซอร์อาร์เรย์ CMOS |
| ความละเอียดเซนเซอร์ | 640×480 พิกเซล |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว * 1 |
| เล็งแหล่งกำเนิดแสง | LED แถบสีแดง |
| มุมถอดรหัส | มุมสนาม: ± 55 ° มุมเอียง: ± 55 ° มุมเอียง: ± 180 ° |
| ความละเอียดขั้นต่ำ | 1D:5mil 2D:10mil |
| ค่า Min.PCS | >30%UPC/EAN 13 (13mil) |
| มุมมอง | 34 ° (สูง) x 26 ° (V) |
| การระบุ | 1D:UPC/EAN,Code 128,Code 39,Code 93, Code128,Code 11, Martrix 2 of 5, Codabar, MSI, GS1 Databar 2D: QR,PDF417, Data Matrix, |
| ขนาด | 97 มม. x 67 มม. x 165 มม. (ยาว x กว้าง x สูง) |
| น้ำหนัก | 122.8 ก |
| อุณหภูมิ | -20 °ถึง 60 ° C / -4 °ถึง 140 ° F ((การทำงาน)) -40 ° -to80 ° C / -40 °ถึง 176 ° F (การจัดเก็บ) |
| ความชื้น | 5-90% (การทำงาน)) 5-90% (ที่เก็บข้อมูล) |
| การทดสอบ | แรงกระแทก 1.2 ม. หล่นลงบนพื้นผิวคอนกรีต |
| แสงโดยรอบ | ฟลูออเรสเซนต์สูงสุด 4000 lx, แสงแดดส่องโดยตรง 80,000 lx สูงสุด, แสงสีขาวสูงสุด 4000 lx |
| ความปลอดภัยทางไฟฟ้า | UL 60950,EN/IEC 60950 |
| EMI/RFI FCC | Part 15 Class B,EN 55024/ CISPR 22 |
| สิ่งแวดล้อม | RoHS |
| สัญวิทยา | ความละเอียด (มม.) | ระยะชัดลึก (มม.) |
| Code39 | 5.0 mil | 50 มม. – 120 มม |
| - | 15.0 mil | 40 มม. – 250 มม |
| UPC/EAN | 15.0 mil | 40 มม. – 250 มม |
| เมทริกซ์ข้อมูล | 10.0 mil | 40 มม. – 250 มม |
























